Orodha ya maudhui:

Ambapo Meghan Markle aliigiza: majukumu mashuhuri zaidi
Ambapo Meghan Markle aliigiza: majukumu mashuhuri zaidi
Anonim

Hivi kweli duchess wa sasa wana majukumu kama haya?

Kabla ya kuwa duchess na mke wa Prince Meghan Markle alikuwa mwigizaji wa Hollywood na jukumu moja tu la kitabia katika safu ya TV ya Force Majeure.

Mtu anaweza kubishana juu ya mafanikio ya kazi ya kaimu ya Meghan Markle kwa muda mrefu sana, lakini Megan mwenyewe alikiri kwamba kuna majukumu katika kazi yake ambayo ningependa kusahau.

Hapa kuna majukumu 5 sana kwenye sinema Meghan Markle, ambayo angependa kufuta kutoka kwa kumbukumbu.

C.S.I.: Uchunguzi wa Eneo la Uhalifu New York

Picha

Katika safu maarufu ya upelelezi, nyuma mnamo 2006, Meghan Markle hakuonekana kwa njia nzuri zaidi.

Alicheza mjakazi wa kuvutia Veronica Perez, ambaye anafanya kazi kwa wafanyabiashara matajiri katika sare ya kuvutia sana - nguo za ndani za lace.

Ngome

Picha

Mfululizo mwingine maarufu wa Castle TV kuhusu mpelelezi na mwandishi wa upelelezi Richard Castle unaangazia Meghan Markle.

Katika kipindi ambacho Megan aliambiwa juu ya safu isiyo ya kawaida ya mauaji: wahasiriwa wote wa muuaji walikuwa wamevaa kama kifalme cha hadithi.

Meghan Markle alikuwa katika kipindi hiki kama mwathirika katika vazi la Urembo wa Kulala.

Wakubwa Wa Kutisha

Picha

Kichekesho hiki cha Hollywood kilichoigizwa na Jennifer Aniston kinahusu wafanyikazi wa ofisi ambao wamechoka kufanya kazi na wakuu wao wa kutisha.

Megan alipata kuonekana huko kwa sekunde 30 kama mjumbe. Katika tukio hili, anacheza na mhusika mkuu, na anamwambia

"Unapaswa kuwa mwanamitindo au mwigizaji."

Antisocial

Picha

Huu ni msisimko wa uhalifu na bajeti ndogo, ambayo Meghan Markle alipata jukumu kuu la mhusika mkuu wa kike.

Mpenzi wake ni msanii wa graffiti ambaye ni sehemu ya upinde wa uhalifu, na Meghan ni msichana wake wa mtindo mzuri.

Filamu inatokana na matukio halisi, lakini haionekani kuwa ya kuvutia sana.

Vita nyumbani

Picha

Vita vya Nyumbani vya 2006 ni mfululizo ambapo Meghan alionekana kama muuzaji mrembo ambaye anataniana na mhusika mkuu.

Jukumu ni ndogo na tena sio heshima sana.

Walakini, kuna tofauti gani ikiwa yeye ndiye Duchess sasa?

Inajulikana kwa mada