Mahojiano na Dasha Kvitkova: upendo wa nguo na si tu
Mahojiano na Dasha Kvitkova: upendo wa nguo na si tu
Anonim

Daria Kvitkova ndiye mshindi wa onyesho la "Shahada ya 9". Licha ya ubaguzi wa watazamaji, alipata upendo kwenye show. Na, lazima ukubali, ni nzuri!

"The only" na chapa ya mavazi ya #LOVEfp ilizungumza na Daria ili kujua ni nguo gani msichana anapendelea kuvaa, na vile vile matibabu ya urembo anayofanya asubuhi.

Uliamuaje kwenda kwenye mradi huo?

Ilikuwa ni kamari - I bet. Ilikuwa hivi: mimi na mke wa kaka yangu tulitazama "The Bachelor". Kulikuwa na mfululizo tu ambao walisema kwamba kwa mara nyingine wanandoa hawakufanya kazi. Nilikasirika, ni huruma gani kwamba hawakuweza kuweka uhusiano huo kwa muda mrefu. "Sasa, ikiwa ningeenda, ningekuwa mzuri," nilisema. Ambayo mke wa kaka yangu alijibu, “Nenda ukajaribu, vinginevyo unaongea tu.” Na hivyo ndivyo ilivyotokea.

Mapenzi ni…?

Upendo hauvumilii ushindani, hauvumilii mashindano, upendo hutokea kwa hiari. Ninashukuru kwamba nyota zimekusanyika, mimi na Nikita tunaendelea vizuri, tulikutana kwenye mradi huo na tukapendana. Upendo hauwezi kupangwa, hutokea tu.

Ulijisikiaje ulipomshinda mwanaume, na si kinyume chake?

Hii ni hali isiyo ya kawaida na sio kila kitu ni kama kinaweza kuonekana kwako mara moja. Baada ya yote, sio Nikita tu anayechagua kwenye mradi huo, lakini wasichana pia hufanya uchaguzi wao. Kwa hivyo, ikiwa haikuwa ya kupendeza kwangu kuwa katika mradi huo, ningegeuka na kuondoka. Tulichaguana sisi kwa sisi.

Picha

Ni nini zaidi kwenye kabati lako?

Pengine nguo, kuruka, bure. Ninapenda kuvaa kitu na kujisikia vizuri na mrembo.

Anasa au soko kubwa? Je, unachagua nini?

Ninapenda vitu vya hali ya juu na nzuri. Una kulipa kwa hili. Wakati huo huo, sioni kuwa ni muhimu kununua jeans ya kifahari au T-shirt, unaweza kuiunua kwenye soko la mas. Ninapenda viatu vya gharama kubwa - nafuu sio tu kuonekana mbaya, lakini pia inaweza kuwa mbaya. Mimi pia ni sehemu ya wabunifu, nguo za ujasiri. Hutapata vile kwenye soko kubwa pia.

Je, una chapa zozote unazopenda za mifuko? Na ikiwa ni hivyo, zipi?

Ninapenda bidhaa tofauti, hazizingatiwi tena kwenye chapa, lakini kwa fomu na ubora. Ninavaa mwili kwa ajili ya mikutano na matembezi, ni vizuri na inaonekana maridadi.

Je, unakamilisha mwonekano na vifaa?

Kati ya vifaa, mimi hubadilisha pete mara nyingi. Mimi huvaa pete mara chache, nina moyo mmoja wa fedha kwenye pendant. Na kwa gharama ya mifuko, sidhani hata kidogo. Ninapenda mfuko huu mweusi wiki hii, kwa hivyo nitauvaa na mavazi yangu yote. Hivi ndivyo inanifanyia kazi.

Picha

Ni nini muhimu kwako wakati wa ununuzi?

Hali nzuri. Kwa sababu kwa hali mbaya unaweza kununua hii! Hivi majuzi nilitumia masaa matatu katika duka la mapambo ya nyumbani. Kwa saa mbili, uchovu wa maduka makubwa ya maduka yalizunguka na hawakupata chochote cha busara. Tuliamua kujivuruga na kuangalia mambo tena na mara moja tukapata kila kitu tulichokuwa tunatafuta.

Je, matibabu yako kuu ya urembo ni yapi?

Asubuhi, moja ya taratibu za uzuri vile ni kuwasha muziki wa sauti. Kwa uaminifu. Mimi na Nikita hatuwezi kuamka ikiwa muziki hauchezi, kwa sababu hii huweka hali na mdundo wa siku. Na hivyo, ninaosha uso wangu na maji baridi, kutumia patches chini ya macho yangu na kunywa kahawa. Katika maisha ya kila siku, sivai vipodozi kabisa, kwa hivyo nina tu moisturizer, kificha chini ya macho yangu na ndivyo - niko tayari kwenda kazini.

Je, unaitunzaje ngozi yako?

Ninatumia creams na mafuta. Mafuta ya nazi ndio chaguo langu kuu kwa sababu yana unyevu na harufu nzuri sana. Pia mimi hutumia povu za kusafisha. Sipendi vichaka, ingawa mimi hufanya hivyo mara kwa mara ili kusafisha ngozi.

Picha

Je, mafanikio ya mradi yameathiri vipi maisha yako?

Sipendi maneno "mafanikio na mshindi". Sikuwa katika mashindano, na sikushiriki katika mbio. Nilipata mpendwa, tulianza kuishi pamoja, nilibadilika ndani, nikakomaa. Nikita ananitia moyo kuanzisha miradi mipya - kwa mfano, kuzindua chapa yangu ya nguo.Niliacha kufanya kazi na G.Bar, ambapo nilifanya kazi kwa miaka 3 na ambayo ninapenda wazimu, kwa sababu niligundua kwamba nilipaswa kuendelea. Mwanzoni kulikuwa na hofu ya kupoteza utulivu fulani, lakini sasa ninaelewa kwamba kuna kazi zaidi ya kufanywa. Risasi, miradi, mahojiano, chapa yangu mwenyewe, timu ya watu wangu.

Je, unatumia muda gani kufunga kila siku?

Sio zaidi ya saa moja. Kifungua kinywa, kuoga, na muhimu zaidi, kuamua nini kuvaa. Mtindo wa nywele

kila asubuhi ninayo, nina curly. Na kisha uchaguzi wa picha. Ilifanyika kwangu kwamba ningeweza kubadilisha nguo mara 3-4, kwa sababu mimi aina ya kuweka kitu na inaonekana kuwa nzuri, na kisha mimi kuangalia kama kwa dakika 2 na kujaribu kitu kipya. Mimi ni msichana, ndivyo ilivyo kwetu.

Je, kuna tabu katika mavazi?

Chapa zenye kung'aa sana na chapa za maua ni mwiko. Sipendi wakati jina la chapa liko kwenye mgongo mzima au kifua. Ninapendelea lebo ndogo kwenye mgongo au mkono. Sivai ovaroli, hazinifai sana. Lakini napenda majaribio ya ujasiri katika nguo.

Inajulikana kwa mada