Olga Freimut alimshika yaya wa mtoto wake wa shambulio
Olga Freimut alimshika yaya wa mtoto wake wa shambulio
Anonim

Mtangazaji wa TV na mama wa watoto wengi Olga Freimut alizungumza juu ya tukio baya lililompata mtoto wake wa miaka moja na nusu Valery.

Wakati wa uwasilishaji wa msimu mpya "Kutoka kwa Mvulana hadi Mwanamke", mtangazaji Olga Freimut, ambaye alipata jukumu la mkurugenzi wa Shule ya Wanawake katika mradi huo, hakuzungumza tu juu ya jukumu lake jipya, lakini pia aligusa. mada ya maisha yake ya kibinafsi.

Picha

Katika mazungumzo na mwandishi wetu wa habari, mama mwenye watoto wengi alikiri kwamba watoto wake wadogo wana watoto kadhaa, ambao yeye na mumewe hata walikodisha nyumba tofauti. Freimut alifurahishwa sana na kazi yao. Lakini alichochapisha kwenye Instagram mwishoni mwa juma kiliwashtua wafuasi wake.

Picha

Olga alishiriki hadithi kuhusu tukio lisilofurahisha ambalo lilitokea kwa mtoto wake Valery. Ilibadilika kuwa nanny alikuwa amempiga mvulana mdogo.

Jina la yaya ni Maria Seneta. Wakati huo huo, alimpiga mtoto kama mtu mzima, licha ya ukweli kwamba mvulana hana hata miaka miwili.

Siwezi hata kuamini - hii inawezaje kunitokea, mwenye tabia mbaya na anayezingatia watoto? Mimi ni mwandishi wa habari, ninahisi watu, ninawaelewa, najua jinsi ya kuzungumza nao. Ningewezaje kuona? Hata hivyo, nilihisi. Hivi karibuni, Valery amelala kwa wasiwasi sana usiku - ghafla anaanza kulia kwa uchungu. Hizi sio meno - kila kitu tayari kimekata mtoto wangu … Na Valery alianza kunishika kwa hofu, kukimbia kutoka kwa nanny. Hata nilipoenda kwenye dirisha kwenye chumba kimoja naye, alianza kulia … Valery alisema mara kwa mara kwamba atamuma Maria, akalia na kukimbilia Volodya na mimi, bibi, mjane wa kwanza wa Katya, ambaye sasa yuko na Evdokia, dada yangu, hata kwa mfanyakazi wa nyumbani

Freimut alisema.

Picha

Yaya wa mtoto wa Olga Freimut

Kulingana na Olga, alijifunza kuhusu kofi hilo usoni kwa kutazama rekodi kutoka kwa kamera za video zilizowekwa kwenye nyumba yake.

Tuna kamera nyumbani. Na nikagundua sababu ya tabia hii ya mwanangu. Niligundua kuwa yaya alimpiga mtoto wangu usoni. Alitoa kofi la uso. Kama mtu mzima. Wakati huo huo, alisema kwamba ilikuwa kujisalimisha, kwa sababu mtoto alimuuma. Valery, akilia, aliuliza tena: "Jisalimishe?" Kwa ajili ya nini? Kwa nini? Vipi?

- msanii aliyekasirika anaandika.

Picha

Mtangazaji wa Runinga alisema kwamba yaya alipokea mshahara mkarimu - katika siku mbili alipokea kama mama yake, mwalimu, kwa mwezi.

Nilimpa binti yake zawadi. Alikuwa na wasiwasi, alishwa kitamu, alitumia huduma za dereva wangu. Kwa faraja ya yaya tulikodisha nyumba ya kupendeza. Maria daima alisema kuwa alikuwa tayari: "kueneza mikono yangu." Ninaandika chapisho hili - na kulia! Wazazi wapendwa, kuwa karibu na mtoto, sikiliza, uangalie kwa karibu, usikilize moyo. Huwezi kumwamini mtu mwingine yeyote. Na bado, ikiwa nanny Maria Seneta kutoka Lutsk anauliza kazi yako, kumbuka hadithi yangu

- anasema nyota.

Inajulikana kwa mada